Thursday, July 25, 2024

संघर्षकन्या सौ.पंकजाताई मुंडे यांना विक्रमी मताधिक्याने विजयी करा:- खासदार प्रतापराव जाधव यांचे मतदारांना आवाहन..!

 मौजे औरंगपुरा ता.बीड येथे बीड लोकसभा मतदारसंघाच्या भाजपा- महायुतीच्या अधिकृत उमेदवार आदरणीय सौ.पंकजाताई गोपीनाथरावजी मुंडे यांच्या प्रचारार्थ जाहीर सभेला उपस्थित राहून शिवसेना नेते खासदार मा.प्रतापराव जाधव साहेब यांनी मार्गदर्शन केले.
राष्ट्रमाता जिजाऊंचे माहेर असलेल्या बुलढाणा जिल्ह्याचे खासदार आणि शिवसेना महायुतीचे लोकसभेचे उमेदवार खासदार प्रतापराव जाधव भाजपा महायुतीच्या उमेदवार पंकजाताई मुंडे यांच्या प्रचारासाठी बीडमध्ये आले. आदरणीय पंकजाताईंच्या एका सभेमुळे माझ्यासारखे अनेक नेते निवडून येतात अशा शब्दांत त्यांनी पंकजाताईंचा नेतृत्व बीडसाठी किती महत्वाचे आहे हे अधोरेखित केले.
भाजप-महायुतीच्या बीड लोकसभेच्या उमेदवार पंकजाताई मुंडे यांनी त्यांच्या प्रचारार्थ संपूर्ण जिल्हा पिंजून काढला आहे.ठीकठिकाणी होणाऱ्या बैठका, पदयात्रा जाहीर सभा या सर्वच ठिकाणी मतदारांचा प्रचंड प्रतिसाद मिळत आहे. पंकजाताई मुंडे या लोकनेते गोपीनाथराव मुंडे यांच्या विचारांचा वारसा घेऊन समाजकारण आणि राजकारण समर्थपणे करत आहेत. सर्व,धर्म,समभाव ही शिकवण घेऊन पंकजाताई सर्व जाती धर्माच्या लोकांना सन्मान देऊन विकासाचे राजकारण करतात.
गेले कित्येक वर्ष आम्ही दिवंगत लोकनेते गोपीनाथराव मुंडे साहेब आणि त्यांच्यानंतर पंकजाताईंच्या नेतृत्वाखाली काम करत आहोत.
यावेळी मा.आ. अमरसिंह पंडित,भाजप चे जिल्हाध्यक्ष राजेंद्र मस्के,शिवसेना जिल्हाप्रमुख अनिल जगताप, यांच्यासह महायुतीतील सर्व ज्येष्ठ नेते, पदाधिकारी, युवा कार्यकर्ते व पंचक्रोशीतील सर्व नागरिक मोठ्या संख्येने याप्रसंगी उपस्थित होते.
- Advertisement -
अन्य बातम्या
Live Tv
Advertisement
  • site logo
Polls
मौसम का हाल
Latest news
Live Scores
Rashifal
Panchang